LIVE
VS

ตารางถ่ายทอดสด

อังกฤษ - พรีเมียร์ลีก
19/09/2020
เอฟเวอร์ตัน
18:30
เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
19/09/2020
ลีดส์ ยูไนเต็ด
21:00
ฟูแล่ม
19/09/2020
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
23:30
คริสตัล พาเลซ
20/09/2020
อาร์เซน่อล
02:00
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
สเปน - ลา ลีกา
19/09/2020
บียาร์เรอัล
21:00
เออิบาร์
20/09/2020
เซลต้า บีโก้
02:00
บาเลนเซีย
เยอรมนี - บุนเดสลีกา
19/09/2020
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
19/09/2020
เอฟเซ โคโลญจน์
20:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
19/09/2020
แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
19/09/2020
สตุ๊ตการ์ท
20:30
ไฟร์บวร์ก
19/09/2020
อูนิโอน เบอร์ลิน
20:30
เอาก์สบวร์ก
19/09/2020
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
23:30
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
อิตาลี - กัลโช่ เซเรีย อา
19/09/2020
ฟิออเรนติน่า
23:00
โตริโน่
20/09/2020
เฮลลาส เวโรน่า
01:45
โรม่า
ฝรั่งเศส - ลีก เอิง
19/09/2020
ล็องส์
22:00
บอร์กโดซ์
20/09/2020
แรนส์
02:00
โมนาโก
ไทย - ไทยลีก
19/09/2020
บีอีซี เทโรศาสน
17:45
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
19/09/2020
การท่าเรือ เอฟซี
19:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
19/09/2020
แบงค็อก ยูไนเต็ด
20:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
ญี่ปุ่น - เจลีก ดิวิชั่น 1
19/09/2020
คอนซาโดเล่ ซัปโปโร
12:00
กัมบะ โอซาก้า
19/09/2020
ซางัน โตซึ
14:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
19/09/2020
นาโกย่า แกรมปัส
15:00
วิสเซล โกเบ
19/09/2020
เซเรโซ่ โอซาก้า
16:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
19/09/2020
โชนัน เบลล์มาเร่
16:30
ชิมิสึ เอสพัลส์
19/09/2020
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
ออสเตรีย - บุนเดสลีกา
19/09/2020
เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
ไรน์ดอร์ฟ อัลทัค
19/09/2020
สตวร์ม กราซ
22:00
ราปิด เวียนนา
อียิปต์ - พรีเมียร์ลีก
20/09/2020
อัล อาห์ลี
01:00
มิเซอร์ เอล มาคาซาห์
มาเลเซีย - พรีเมียร์ลีก
19/09/2020
UiTM
20:00
ตรังกานู
19/09/2020
ดารุล ทักซิม
20:00
สลังงอร์
โปรตุเกส - ลีกา ซาเกรส
19/09/2020
นาซิอองนาล
22:00
เบาวิสต้า
20/09/2020
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
00:30
กิล วิเซนเต้
20/09/2020
เอฟซี ปอร์โต้
03:00
สปอร์ติ้ง บราก้า
สโลวาเกีย - ซูเปอร์ลีกา
20/09/2020
รูซอมเบร็อก
01:00
เซมปลิน มิคาลอฟเซ่
โปแลนด์ - เอ็คสตราคลาซ่า
19/09/2020
ลีเกีย กดังส์
20:00
สตาล มีเลช
19/09/2020
โปกอน เชซิน
22:30
สลาสค์ วรอคลาฟ
20/09/2020
ลีเกีย วอร์ซอว์
01:00
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
เอสโตเนีย - ไมสตริลีกา
19/09/2020
ทาลลินน่า คาเลฟ
17:00
แทมเมก้า ทาร์ทู
โครเอเชีย - เปอร์วาลีกา
19/09/2020
โกริก้า
22:00
อิสตร้า 1961
แคนาดา - แคนาเดียน แชมเปี้ยนชิพ
20/09/2020
Forge FC
01:00
Halifax Wanderers
เบลารุส - พรีเมียร์ลีก
19/09/2020
ดินาโม เบรสต์
20:00
Energetik-BGU
19/09/2020
Gorodeya
22:00
ตอร์ปิโด โชดิโน่
คาซัคสถาน - พรีเมียร์ลีก
19/09/2020
ทาราซ
17:00
เซติซู
เปรู - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
20/09/2020
สปอร์ต ฮวนคาโย่
01:15
อาเลียนซ่า ลิม่า
20/09/2020
Cusco
03:30
คลับ เซียนเซียโน่
20/09/2020
สปอร์ติ้ง คริสตัล
06:00
Alianza Universidad
บัลแกเรีย - บี พีเอฟจี
19/09/2020
Lokomotiv Sofia 1929
20:15
ลิเท็กซ์ โลเวช
โปรตุเกส - เซกุนด้า ลีกา
19/09/2020
คาซ่า เปีย
17:00
เบนฟิก้า II
สวีเดน - ซูเปอร์เร็ตเท่น
19/09/2020
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
22:30
ออสเตอร์
ออสเตรีย - ลีกา 1
20/09/2020
ฮอร์น
01:25
ลีเฟอริ่ง
รัสเซีย - พรีเมียร์ลีก
19/09/2020
อูราล
20:30
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
19/09/2020
รอสตอฟ
23:00
โรเตอร์ โวลโกกราด
ตุรกี - ซูเปอร์ลีก
19/09/2020
ดาริก้า เกนชเลอร์เบียร์ลิจี้
17:30
คอนยาสปอร์
19/09/2020
ทุซลาสปอร์
18:00
บาลิเคเซียร์สปอร์
19/09/2020
เดนิซลิสปอร์
20:00
แทร็บซอนสปอร์
19/09/2020
อลันยาสปอร์
23:00
คายเซริสปอร์
19/09/2020
เบซิคตัส
23:00
อันตัลยาสปอร์
19/09/2020
อัลตินอร์ดู
23:00
บูร์ซาสปอร์
สวิตเซอร์แลนด์ - ชาลเลนจ์ ลีก
19/09/2020
Kriens
22:30
เนอชาแตล ซามักซ์
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ - พรีเมียร์ลีก
20/09/2020
เชลบอร์น
01:30
ฟินน์ ฮาร์ปส์
เดนมาร์ก - ซูเปอร์ลีกา
19/09/2020
มิดทิลแลนด์
20:30
ลิงบี้
โรมาเนีย - ลีกา 1
19/09/2020
เซปซี่
22:45
วิโตรุล
20/09/2020
ซีเอส ยู ไครโอว่า
01:30
โวลุนตารี่
โคลอมเบีย - ลีกา อากีล่า
20/09/2020
ปาตริโอตาส โบยาก้า
02:00
เอ็นวิกาโด้
20/09/2020
เดปอร์ติโว่ เปเรยร่า
04:00
อูนิโอน ซานตา เฟ่
20/09/2020
อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า
06:05
เมเดยิน
20/09/2020
มิโยนาริออส
08:10
ออนเซ่ คัลดาส
ไทย - ไทยลีก 2
19/09/2020
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
17:45
ศรีสะเกษ เอฟซี
19/09/2020
ราชนาวี
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
19/09/2020
ศุลกากร
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19/09/2020
ระนอง
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
19/09/2020
อยุธยา ยูไนเต็ด
20:00
ลำปาง
บัลแกเรีย - เอ พีเอฟจี
19/09/2020
เบโร
22:45
เชอร์โน มอร์
20/09/2020
เลฟสกี้ โซเฟีย
01:00
CSKA 1948 Sofia
สหรัฐอเมริกา - เมเจอร์ลีก
20/09/2020
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
02:30
เอฟซี ดัลลัส
20/09/2020
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
03:30
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
20/09/2020
นิวยอร์ก เร้ด บูลส์
06:00
Cincinnati
20/09/2020
Atlanta United
06:00
อินเตอร์ ไมอามี
20/09/2020
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
20/09/2020
โคลัมบัส ครูว์
06:30
Nashville
20/09/2020
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
ชิคาโก้ ไฟร์
20/09/2020
ฮิวสตัน ไดนาโม
07:00
มินเนโซต้า ยูไนเต็ด
20/09/2020
รีล ซอลต์ เลค
08:30
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
20/09/2020
ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์
09:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
20/09/2020
แอลเอ แกแล็กซี่
09:30
โคโลราโด ราปิดส์
ยูเครน - พรีเมียร์ลีก
19/09/2020
โอเล็กซานเดรีย
18:00
วอร์สคล่า
19/09/2020
อินฮิวเลทส์ เพทรอฟ
21:00
เดสน่า
19/09/2020
ดินาโม เคียฟ
23:30
Lviv
สโลวีเนีย - เพอร์วาลีกา
19/09/2020
มาริบอร์
23:00
Šampion Celje
เอกวาดอร์ - เซเรีย อา
20/09/2020
Ourense CF
03:30
เอาคาส
20/09/2020
เอเมเลค
06:00
แอลดียู กีโต้
สเปน - ลีกา อเดลันเต้
19/09/2020
มิรันเดส
21:00
เรอัล โอเบียโด้
19/09/2020
อัลกอร์กอน
23:15
เตเนริเฟ่
20/09/2020
ราโย่ บาเยกาโน่
02:00
ซาบาเดลล์
เยอรมนี - บุนเดสลีกา 2
19/09/2020
ฮันโนเวอร์ 96
18:00
คาร์ลสรูห์ เอสเซ
19/09/2020
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
18:00
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
นอร์เวย์ - ทิปเปลีเก้น
19/09/2020
วาเลเรนก้า
23:00
โมลด์
20/09/2020
ซาร์ปสบอร์ก 08
01:30
มอนดาเล่น
อุรุกวัย - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
20/09/2020
Cerro Largo
03:30
ฟินนิกส์
20/09/2020
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง
05:45
Deportivo Maldonado
บราซิล - เซเรีย เบ
19/09/2020
อเมริกา มิเนโร่
21:00
ฟิเกยเรนเซ่
20/09/2020
ปอนเต เปรต้า
05:00
โอเปราริโอ อีซี
20/09/2020
คูยาบา
07:00
เฟร์โร่ คาร์ริล โอเอสเต้
20/09/2020
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
07:00
ครูไซโร่
โลก - อุ่นเครื่องสโมสร
19/09/2020
อินเตอร์ มิลาน
23:00
ปิซ่า
รัสเซีย - เนชั่นแนลลีก
19/09/2020
SKA-Khabarovsk
12:00
บัลติก้า
19/09/2020
เยนิเซย์
14:00
ตอร์ปิโด มอสโก
19/09/2020
ทอม ทอมส์ค
17:00
โวลก้า อุลยานอฟส์ค
19/09/2020
สปาร์ตัก มอสโก II
19:00
Veles Moscow
19/09/2020
เชอร์ตาโนโว่
19:00
ฟาเคล
คอสตาริกา - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
20/09/2020
Sporting San-Jose
04:00
เดปอร์ติโว่ ซาปริสซ่า
20/09/2020
เฮเรเดียโน่
09:00
Guadalupe
ปารากวัย - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
20/09/2020
สปอร์ติโว่ ซาน ลอเรนโซ่
04:00
เคเนรัล ดิอาซ
20/09/2020
โอลิมเปีย
06:30
สปอร์ติโว่ ลูเกนโญ่
ฟินแลนด์ - ไวเคาส์ลีกา
19/09/2020
อินเตอร์ ตูร์คู
21:00
เอสเจเค
ฮังการี - แม็กยาร์ คูปา
19/09/2020
Tiszakecske
23:30
เดเบรเซน
20/09/2020
Pápai Perutz
01:00
กียอร์ อีทีโอ
อังกฤษ - แชมเปี้ยนชิพ
19/09/2020
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
18:30
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
19/09/2020
สวอนซี ซิตี้
21:00
เบอร์มิงแฮม ซิตี้
สหรัฐอเมริกา - USL Championship
20/09/2020
โคโลราโด สปริงส์
04:30
New Mexico United
20/09/2020
Loudoun United
05:30
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์ฮาวน์ดส์
20/09/2020
North Carolina Courage
06:00
ชาร์ล็อตต์ อินดีเพนเดนซ์
20/09/2020
หลุยส์วิลล์ ซิตี้
06:30
Memphis 901
20/09/2020
เซนต์ หลุยส์ เอฟซี
07:00
Kansas City II
20/09/2020
San Antonio
08:00
โอเคซี เอเนอร์จี้
20/09/2020
Rio Grande Valley
08:00
ทัลซ่า ราฟเน็คส์
20/09/2020
El Paso Locomotive
08:30
รีล โมนาร์ชส์
20/09/2020
Phoenix Rising
09:30
San Diego Loyal
สกอตแลนด์ - พรีเมียร์ชิพ
19/09/2020
กลาสโกว์ เซลติก
21:00
ลิฟวิงสตัน
19/09/2020
ดันดี ยูไนเต็ด
21:00
เซนต์ เมียร์เรน
19/09/2020
คิลมาร์น็อค
21:00
แฮมิลตัน อคาเดมิคอล
เนเธอร์แลนด์ - เอเรดิวิชี่
19/09/2020
วิเทสส์ อาร์เน่ม
23:45
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
20/09/2020
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
01:00
เอ็มเมน
20/09/2020
ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด
02:00
ฮีเรนวีน
เดนมาร์ก - ดิวิชั่น 1
19/09/2020
ซิลเคบอร์ก
18:30
เอสเบิร์ก
ญี่ปุ่น - เจลีก ดิวิชั่น 2
19/09/2020
เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
12:00
เกียวโต ซังกะ
19/09/2020
อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
19/09/2020
มัตซูโมโตะ ยามากะ
13:00
วี-วาเรน นางาซากิ
19/09/2020
มอนเตดิโอ ยามางาตะ
16:00
กิราวานซ์ คิตาคิวชิว
19/09/2020
เจฟ ยูไนเต็ด
17:00
ฟาเจียโน่ โอกายามะ
19/09/2020
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
อวิสป้า ฟูกุโอกะ
19/09/2020
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
โตจิหงิ
19/09/2020
ริวกิว
17:00
มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
19/09/2020
Renofa Yamaguchi
17:00
โตเกียว เวอร์ดี้
เม็กซิโก - ลีกา เอ็มเอ็กซ์
20/09/2020
อัตลาส
05:00
ปาชูก้า
20/09/2020
ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
07:00
เกเรตาโร่
20/09/2020
อเมริกา
09:00
ชีวาส กัวดาลาฮาร่า
เบลเยียม - จูปิแลร์ ลีก
19/09/2020
เควี ออสเตนเด้
21:15
โอเอช ลูเว่น
19/09/2020
มุสครง-เปรูเวลซ์
23:30
เกนท์
20/09/2020
วาสส์แลนด์-เบเวอเรน
01:45
อันเดอร์เลชท์
ยุโรป - ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป
19/09/2020
เยอรมนี
19:00
สาธารณรัฐไอร์แลนด์
เกาหลีใต้ - เค ลีก ชาลเลนจ์
19/09/2020
บูชอน 1995
14:00
เจจู ยูไนเต็ด
19/09/2020
แทจอน ซิติเซน
14:00
โซล อี-แลนด์
19/09/2020
อันยาง
16:30
ชุนนัม ดราก้อนส์
19/09/2020
กยองนัม
16:30
Ansan Greeners
บราซิล - เซเรีย อา
20/09/2020
บรากันติโน่
05:00
เซียรา
20/09/2020
ฟอร์ตาเลซ่า
05:00
อินเตอร์นาซิอองนาล
20/09/2020
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
07:00
อัตเลติโก มิเนโร่
สาธารณรัฐเช็ก - ซีน็อต ลีกา
19/09/2020
บานิค ออสตราว่า
21:30
เอฟเค ปาร์ดูบิเซ่
สวิตเซอร์แลนด์ - ซูเปอร์ลีก
20/09/2020
ยัง บอยส์
00:00
เอฟซี ซูริค
เยอรมนี - ลีกา 3
19/09/2020
ฮันซ่า รอสต็อค
19:00
ดุ๊ยส์บวร์ก
19/09/2020
ลือเบค
19:00
ซาร์บรึ๊คเค่น
19/09/2020
เวเฮ่น วีสบาเด้น
19:00
เอสซี เวิร์ล
19/09/2020
เม็พเพ่น
19:00
1860 มิวนิค
19/09/2020
ซวิคเคา
19:00
อุนเตอร์ฮัคคิ่งก์
สหรัฐอเมริกา - USL League One
20/09/2020
ริชมอนด์ คิกเกอร์ส
05:30
Orlando City II
20/09/2020
Fort Lauderdale
07:00
Tormenta
20/09/2020
Union Omaha
07:00
New England II
20/09/2020
North Texas
08:00
Tucson
เนเธอร์แลนด์ - จูปิแลร์ ลีก
19/09/2020
เอฟซี ออสส์
21:30
คัมบูร์
19/09/2020
อาแซ่ด อัลค์มาร์
21:30
พีอีซี ซโวลล์
กรีซ - ซูเปอร์ลีก
20/09/2020
พาไนโตลิกอส
00:30
เออีเค เอเธนส์
ฝรั่งเศส - ลีก เดอซ์
19/09/2020
แกลร์กมงต์ ฟุต
20:00
ตูลูส
20/09/2020
ก็อง
00:00
ช็องบลี
20/09/2020
ชาโต้รูซ์
00:00
อาเมียงส์ แอสเซ
20/09/2020
เกรโนเบิล
00:00
อฌักซิโอ้
20/09/2020
ปารีส แอฟเซ
00:00
น็องซี่
ออสเตรเลีย - NTPL
19/09/2020
Uni Azzurri (W)
15:30
NT Yappas (W)
นิคารากัว - Nicaragua. Liga Primera
20/09/2020
Deportivo Okotal
06:00
Diriangen
ยูเครน - ยู 21 พรีเมียร์ลีก
19/09/2020
ซอเรีย
16:00
ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
เบลารุส - First League
19/09/2020
สมอร์กอน
21:00
สโลนิม
มองโกเลีย - Mongolia. Premier League
19/09/2020
Ulaanbaatar
12:00
Ulaanbaatar City
19/09/2020
SP Falcons
15:00
Khaan Khuns-Erchim
มวยไทย
19/09/2020
ศึกจ้าวมวยไทย
12:15
ศึกจ้าวมวยไทย
19/09/2020
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
14:40
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
ไต้หวัน - Women. Mulan League
19/09/2020
Hualien
13:00
Taoyuan
19/09/2020
Kaohsiung
15:30
Taipei Bear
จีน - ไชนีส เอฟเอ คัพ
19/09/2020
เทียนจิน ไท่ต๋า
14:30
ฉือเจียจวง ยองแซง
19/09/2020
Wuhan Zall
17:00
Hebei CFFC
19/09/2020
ปักกิ่ง กั๋วอัน
18:35
ชิงเต่า หวงไห่
19/09/2020
เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี
19:00
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน


ตารางคะแนน

Live Chat
Live Chat VS