LIVE
VS

ตารางถ่ายทอดสด

อังกฤษ - พรีเมียร์ลีก
25/10/2020
เซาธ์แฮมป์ตัน
21:00
เอฟเวอร์ตัน
25/10/2020
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
23:30
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
26/10/2020
อาร์เซน่อล
02:15
เลสเตอร์ ซิตี้
สเปน - ลา ลีกา
25/10/2020
เรอัล บายาโดลิด
20:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
25/10/2020
กาดิซ
22:00
บียาร์เรอัล
26/10/2020
เคตาเฟ่
00:30
กรานาด้า
26/10/2020
เรอัล โซเซียดาด
03:00
อวยส์ก้า
เยอรมนี - บุนเดสลีกา
25/10/2020
โวล์ฟสบวร์ก
21:30
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
26/10/2020
แวร์เดอร์ เบรเมน
00:00
ฮอฟเฟ่นไฮม์
อิตาลี - กัลโช่ เซเรีย อา
25/10/2020
กายารี่
18:30
โครโตเน่
25/10/2020
ปาร์ม่า
21:00
สเปเซีย
25/10/2020
เบเนเวนโต้
21:00
นาโปลี
26/10/2020
ฟิออเรนติน่า
00:00
อูดิเนเซ่
26/10/2020
ยูเวนตุส
02:45
เฮลลาส เวโรน่า
ฝรั่งเศส - ลีก เอิง
25/10/2020
ล็องส์
19:00
น็องต์
25/10/2020
บอร์กโดซ์
21:00
นีมส์
25/10/2020
แบรสต์
21:00
สตราส์บูร์ก
25/10/2020
Metz
21:00
แซงต์-เอเตียน
25/10/2020
มงต์เปลลิเย่ร์
21:00
แร็งส์
25/10/2020
นีซ
23:00
ลีลล์
26/10/2020
โอลิมปิก ลียง
03:00
โมนาโก
ไทย - ไทยลีก
25/10/2020
สุโขทัย เอฟซี
18:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
25/10/2020
ตราด เอฟซี
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
25/10/2020
บีอีซี เทโรศาสน
19:00
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
25/10/2020
ชลบุรี เอฟซี
19:00
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
ญี่ปุ่น - เจลีก ดิวิชั่น 1
25/10/2020
ซางัน โตซึ
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
จอร์เจีย - เพียร์เวลี่ ลีกา
25/10/2020
Chikhura
17:00
Samtredia
สเปน - ลีกา อเดลันเต้
25/10/2020
สปอร์ติ้ง คิฆอน
22:00
ปอนเฟร์ราดิน่า
26/10/2020
เลกาเนส
00:15
เรอัล โอเบียโด้
26/10/2020
เตเนริเฟ่
00:15
เอสปันญ่อล
26/10/2020
อัลบาเซเต้
02:30
ราโย่ บาเยกาโน่
26/10/2020
มาลาก้า
02:30
มิรันเดส
26/10/2020
เรอัล ซาราโกซ่า
03:00
ซาบาเดลล์
เบลารุส - พรีเมียร์ลีก
25/10/2020
เนมาน กรอดโน่
17:00
สลาเวีย-โมเซียร์
25/10/2020
Energetik-BGU
19:00
ชัคเตอร์ โซลิกอร์สค
25/10/2020
Ruh Brest
21:00
Isloch
นอร์เวย์ - ทิปเปลีเก้น
26/10/2020
โมลด์
00:00
สตรอมก็อดเซท
26/10/2020
ซาร์ปสบอร์ก 08
00:00
โรเซนบอร์ก
26/10/2020
โบโด กลิมท์
02:30
มอนดาเล่น
โปรตุเกส - ลีกา ซาเกรส
25/10/2020
ฟาเรนเซ่
22:00
ริโอ อาฟ
25/10/2020
โมไรเรนเซ่
22:00
มาริติโม่
26/10/2020
ฟามาลิเกา
00:30
เบาวิสต้า
26/10/2020
วิตอเรีย กีมาไรส์
03:00
สปอร์ติ้ง บราก้า
ยูเครน - พรีเมียร์ลีก
25/10/2020
Inhulets
19:00
Mariupol
26/10/2020
ซอร์ย่า
00:30
Rukh Vynnyky
สกอตแลนด์ - พรีเมียร์ชิพ
25/10/2020
อเบอร์ดีน
19:00
กลาสโกว์ เซลติก
25/10/2020
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
22:00
ลิฟวิงสตัน
ตุรกี - ซูเปอร์ลีก
25/10/2020
เยนี่ มาลัตยาสปอร์
17:30
ดาริก้า เกนชเลอร์เบียร์ลิจี้
25/10/2020
อลันยาสปอร์
20:00
ฟาติห์ คารากุมรุค
25/10/2020
เฟเนร์บาห์เช่
23:00
แทร็บซอนสปอร์
เม็กซิโก - ลีกา เอ็มเอ็กซ์
26/10/2020
โตลูก้า
01:00
ติฮัวน่า
26/10/2020
ชีวาส กัวดาลาฮาร่า
06:30
ครูซ​ อาซูล
26/10/2020
ซานโตส ลากูน่า
08:06
อัตเลติโก ซาน หลุยส์
เซอร์เบีย - ซูเปอร์ลีกา
25/10/2020
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
22:00
ยาวอร์ อิวานยิก้า
เยอรมนี - บุนเดสลีกา 2
25/10/2020
ไฮเดนไฮม์
19:30
ออสนาบรึ๊ค
25/10/2020
โบคุ่ม
19:30
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
25/10/2020
เอสเฟา ซานด์เฮาเซ่น
19:30
พาเดอร์บอร์น
ตุรกี - ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก
25/10/2020
ออสมานิเยสปอร์
17:30
บาลิเคเซียร์สปอร์
25/10/2020
บันเดียร์มาสปอร์
17:30
อดาน่า เดเมียร์สปอร์
25/10/2020
อดานาสปอร์
20:00
ทุซลาสปอร์
25/10/2020
อิสตันบูลสปอร์
20:00
เอสกิเซเฮอร์สปอร์
25/10/2020
อัลตาย
23:00
กิเรซุนสปอร์
อิสราเอล - พรีเมียร์ลีก
26/10/2020
มัคคาบี้ เทล อาวีฟ
02:00
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
ฮังการี - เอ็นบี ไอ
25/10/2020
Mezokovesd
23:00
MOL Fehervar
26/10/2020
ดิออสกียอร์
01:30
ปุสกัส เอฟซี
เกาหลีใต้ - เค ลีก ชาลเลนจ์
25/10/2020
บูชอน 1995
11:30
กยองนัม
25/10/2020
Ansan Greeners
14:00
โซล อี-แลนด์
เบลเยียม - จูปิแลร์ ลีก
25/10/2020
รอยัล อันท์เวิร์ป
19:30
เบียร์ช็อต-วิลไรจ์ค
25/10/2020
เควี ออสเตนเด้
22:00
ซูลเต้-วาเรเกม
26/10/2020
แซงต์-ทรุยด็อง
00:15
สตองดาร์ ลีแอช
26/10/2020
สปอร์ติ้ง ชาร์เลอรัว
02:45
วาสส์แลนด์-เบเวอเรน
บัลแกเรีย - เอ พีเอฟจี
25/10/2020
CSKA 1948 Sofia
17:30
สลาเวีย โซเฟีย
26/10/2020
มอนตาน่า
01:15
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
โคลอมเบีย - ลีกา อากีล่า
26/10/2020
ปาตริโอตาส โบยาก้า
02:00
อัตเลติโก นาซิอองนาล
26/10/2020
ซานตา เฟ่
04:00
โบยาค่า ชิโก้
26/10/2020
เดปอร์ติโว่ คาลี
06:05
เดปอร์ติโว่ ปาสโต้
26/10/2020
เมเดยิน
08:10
เดปอร์ติโว่ คาลี
สวีเดน - ซูเปอร์เร็ตเท่น
25/10/2020
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
23:30
เดเกอร์ฟอร์ส
เกาหลีใต้ - เค ลีก คลาสสิค
25/10/2020
แทกู เอฟซี
12:00
โปฮัง สตีเลอร์ส
25/10/2020
กวางจู เอฟซี
12:00
ซางจู ซังมู
25/10/2020
อุลซาน
14:30
ชุนบุค มอเตอร์ส
เดนมาร์ก - ซูเปอร์ลีกา
25/10/2020
ฮอร์เซ่นส์
20:00
นอร์ดเชลลันด์
26/10/2020
อาร์ฮุส
00:00
โคเปนเฮเกน
สโลวีเนีย - เพอร์วาลีกา
25/10/2020
Bravo
18:00
อลูมินีจ
25/10/2020
ดอมซาเล่
23:30
มูร่า
บราซิล - เซเรีย เบ
26/10/2020
เนาติโก
02:00
ครูไซโร่
26/10/2020
กวารานี่
04:15
อาไว
26/10/2020
ฟิเกยเรนเซ่
04:15
ชูเวนตูเด้
26/10/2020
โบตาโฟโก้ เอสพี
06:30
วิตอเรีย
ญี่ปุ่น - เจลีก ดิวิชั่น 2
25/10/2020
โอมิยะ อาร์ดีจะ
12:00
วี-วาเรน นางาซากิ
25/10/2020
เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
12:00
Machida Zelvia
25/10/2020
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
25/10/2020
อวิสป้า ฟูกุโอกะ
12:00
เจฟ ยูไนเต็ด
25/10/2020
จูบิโล่ อิวาตะ
13:00
เธสปาคูซัทสึ กุนมะ
25/10/2020
Renofa Yamaguchi
13:00
มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
25/10/2020
กิราวานซ์ คิตาคิวชิว
13:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
25/10/2020
เอฮิเมะ
14:00
โตจิหงิ
25/10/2020
ริวกิว
16:30
เกียวโต ซังกะ
บราซิล - เซเรีย อา
26/10/2020
ฟลูมิเนนเซ่
02:00
ซานโตส
26/10/2020
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
02:00
พัลไมรัส
26/10/2020
อินเตอร์นาซิอองนาล
04:15
ฟลาเมงโก
26/10/2020
อัตเลติโก ปาราเนนเซ่
04:15
เกรมิโอ
เกาหลีใต้ - K3 League Advanced
25/10/2020
โชนัน ซิตี้
12:00
ชางวอน ซิตี้
โรมาเนีย - Liga II
25/10/2020
Petrolul 52
20:00
ซีเอส ยู ไครโอว่า
ลัตเวีย - เวียร์สลีกา
25/10/2020
ตูคุมส์
18:00
เม็ตต้า / แอลยู
สหรัฐอเมริกา - เมเจอร์ลีก
26/10/2020
Los Angeles FC
02:30
แอลเอ แกแล็กซี่
สวีเดน - อัลสเวนส์คาน
25/10/2020
คัลมาร์
20:30
ฟัลเคนเบิร์ก
25/10/2020
ออสเตอร์ซุนด์ส เอฟเค
20:30
ฮัมมาร์บี้
25/10/2020
โอเรโบร
23:30
เฮลซิงบอร์ก
25/10/2020
มัลโม่ เอฟเอฟ
23:30
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
รัสเซีย - พรีเมียร์ลีก
25/10/2020
อูราล
18:00
ตัมบอฟ
25/10/2020
รอสตอฟ
20:30
คิมกิ
25/10/2020
อาฮ์มัต กรอซนี่
23:00
อูฟา
แอฟริกา - ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชั่นส์ คัพ
26/10/2020
พีระมิด
03:00
แอร์แอสเบ เบอร์คาเน่
ออสเตรีย - บุนเดสลีกา
25/10/2020
เอ็ลอาเอสคา ลินซ์
20:30
ซังต์ โพลเท่น
25/10/2020
วัตเตนส์
20:30
ฮาร์ทแบร์ก
25/10/2020
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ อาเซ
23:00
ราปิด เวียนนา
ไทย - ไทยลีก 2
25/10/2020
นครปฐม ยูไนเต็ด
18:00
ราชนาวี
25/10/2020
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
สมุทรสาคร
25/10/2020
ขอนแก่น
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
25/10/2020
หนองบัวลำภู
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
เอกวาดอร์ - เซเรีย อา
26/10/2020
Olmedo
03:30
อินเดเปนเดียนเต้ เดล วาเย่
26/10/2020
LDU Portoviejo
06:00
บาร์เซโลน่า อีซี
โครเอเชีย - เปอร์วาลีกา
25/10/2020
ซิเบนิค
21:00
ดินาโม ซาเกร็บ
25/10/2020
โกริก้า
23:05
ริเยก้า
โปรตุเกส - เซกุนด้า ลีกา
25/10/2020
วาร์ซิม
18:15
เอสโตริล
อิตาลี - กัลโช่ เซเรีย บี
25/10/2020
โคเซนซา
21:00
เลชเช่
26/10/2020
เครโมเนเซ่
03:00
เบรสชา
เนเธอร์แลนด์ - เอเรดิวิชี่
25/10/2020
ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด
18:15
โกรนิงเก้น
25/10/2020
วิเทสส์ อาร์เน่ม
20:30
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
25/10/2020
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
20:30
เฮราเคิ่ลส์
25/10/2020
อาร์เคซี วาลไวค์
22:45
เฟเยนูร์ด ร็อตเตอร์ดัม
26/10/2020
เอดีโอ เดน ฮาก
02:00
อาแซ่ด อัลค์มาร์
ปารากวัย - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
26/10/2020
สปอร์ติโว่ ซาน ลอเรนโซ่
04:00
นาซิอองนาล อะซุนซิโอน
26/10/2020
ลิเบร์ตัด
06:15
โซล เด อเมริกา
อุรุกวัย - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
26/10/2020
มอนเตดิเวโอ วันเดอเรอร์ส
04:45
เรนทิสทัส
บราซิล - โคปา โด บราซิล
26/10/2020
เซา เปาโล
06:30
ฟอร์ตาเลซ่า
สิงคโปร์ - เอส ลีก
25/10/2020
ยัง ไลออนส์
16:30
Tanjong Pagar
กรีซ - ซูเปอร์ลีก
25/10/2020
แอสเตราส ตริโปลิส
21:00
โอเอฟไอ เครเต้
25/10/2020
อพอลล่อน สเมียร์นิส
23:15
ลาเมีย
26/10/2020
พาส เจียนนิน่า
01:30
เออีเค เอเธนส์
โปแลนด์ - เอ็คสตราคลาซ่า
25/10/2020
เลช พอซนาน
23:30
คราโคเวีย คราคอฟ
เวียดนาม - วี ลีก 1
25/10/2020
ฮอง อันห์ ยาลาย
17:00
Sai Gon
25/10/2020
ทัญฮว้า
17:00
ซงลาม เหงะอาน
25/10/2020
กว๋างนาม
17:00
ดานัง
โรมาเนีย - ลีกา 1
25/10/2020
วิโตรุล คอนสแตนต้า
23:45
อาร์เจส ปีเตสตี
26/10/2020
โวลุนตารี่
02:30
ซีเอฟอาร์ คลูช
สวิตเซอร์แลนด์ - ซูเปอร์ลีก
25/10/2020
เอฟซี บาเซิ่ล
22:00
โลซาน สปอร์ต
25/10/2020
ยัง บอยส์
22:00
ลูเซิร์น
25/10/2020
ซิยง
22:00
เซอร์เว็ตต์
เยอรมนี - ลีกา 3
25/10/2020
ซาร์บรึ๊คเค่น
19:00
เอสซี เวิร์ล
มวยไทย
25/10/2020
มวยไทย 7 สี
14:30
มวยไทย 7 สี
25/10/2020
ศึกมวยไทย 7 สี
14:30
ศึกมวยไทย 7 สี
25/10/2020
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
18:00
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
อิตาลี - Campionato Primavera 1 U-19
25/10/2020
อตาลันต้า
19:00
โตริโน่
คาซัคสถาน - คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน
25/10/2020
Akademiya Kairat
13:00
Zhetysu B
คาซัคสถาน - คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน
25/10/2020
Baykonur
13:00
Maktaaral
ไต้หวัน - ไต้หวัน ฟุตบอล พรีเมียร์ ลีก
25/10/2020
Taipower
15:00
Taichung Futuro
นิการากัว - นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น U20
26/10/2020
Deportivo Ocotal U-20
04:00
Chinandega U-20
ฟิลิปปินส์ - ฟิลิปปินส์ฟุตบอลลีก
25/10/2020
Stallion Laguna
15:30
Kaya
เวียดนาม - วี ลีก 2
25/10/2020
Tay Ninh
15:30
Dak Lak
25/10/2020
Dong Thap
15:30
Bong da Hue
เบลารุส - เบลารุส เฟิร์ส ลีก
25/10/2020
กรานิต
18:30
นาฟตาน
25/10/2020
Volna Pinsk
19:30
Sputnik
นิการากัว - นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น
26/10/2020
Deportivo Okotal
07:00
Chinandega
26/10/2020
Managua
08:00
Real Madriz
อาเซอร์ไบจาน - อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก
25/10/2020
ซาบาห์
17:00
ซัมกายิต


ตารางคะแนน

Live Chat
Live Chat VS