LIVE
VS

ตารางถ่ายทอดสด

อังกฤษ - พรีเมียร์ลีก
29/11/2020
เซาธ์แฮมป์ตัน
21:00
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
29/11/2020
เชลซี
23:30
ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์
30/11/2020
อาร์เซน่อล
02:15
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
สเปน - ลา ลีกา
29/11/2020
บาร์เซโลน่า
20:00
โอซาซูน่า
30/11/2020
เซลต้า บีโก้
00:30
กรานาด้า
30/11/2020
เรอัล โซเซียดาด
03:00
บียาร์เรอัล
เยอรมนี - บุนเดสลีกา
29/11/2020
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
30/11/2020
ไมนซ์ 05
00:00
ฮอฟเฟ่นไฮม์
อิตาลี - กัลโช่ เซเรีย อา
29/11/2020
ลาซิโอ
18:30
อูดิเนเซ่
29/11/2020
เอซี มิลาน
21:00
ฟิออเรนติน่า
29/11/2020
โบโลญญ่า
21:00
โครโตเน่
30/11/2020
กายารี่
00:00
สเปเซีย
30/11/2020
นาโปลี
02:45
โรม่า
ฝรั่งเศส - ลีก เอิง
29/11/2020
โอลิมปิก ลียง
19:00
แร็งส์
29/11/2020
ลอริยองต์
21:00
มงต์เปลลิเย่ร์
29/11/2020
ล็องส์
21:00
อองเช่ร์
29/11/2020
โมนาโก
21:00
นีมส์
29/11/2020
Metz
21:00
แบรสต์
29/11/2020
นีซ
23:00
ดิฌง
30/11/2020
แซงต์-เอเตียน
03:00
ลีลล์
ไทย - ไทยลีก
29/11/2020
ประจวบ เอฟซี
17:00
ตราด เอฟซี
29/11/2020
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00
บีอีซี เทโรศาสน
29/11/2020
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:30
สมุทรปราการ ซิตี้
ญี่ปุ่น - เจลีก ดิวิชั่น 1
29/11/2020
ชิมิสึ เอสพัลส์
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
29/11/2020
เซเรโซ่ โอซาก้า
13:00
โยโกฮาม่า เอฟซี
29/11/2020
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
อุราวะ เร้ดส์ ไดมอนด์ส
29/11/2020
กัมบะ โอซาก้า
15:00
ซางัน โตซึ
สาธารณรัฐเช็ก - ซีน็อต ลีกา
30/11/2020
สลาเวีย ปราก
00:30
ซโบรยอฟก้า เบอร์โน่
อิตาลี - กัลโช่ เซเรีย บี
29/11/2020
เรจเจียน่า
21:00
เครโมเนเซ่
30/11/2020
โคเซนซ่า
03:00
ซาแลร์นิตาน่า
เนเธอร์แลนด์ - จูปิแลร์ ลีก
29/11/2020
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
18:15
เดอ กราฟส์ชัป
เนเธอร์แลนด์ - เอเรดิวิชี่
29/11/2020
วิเทสส์ อาร์เน่ม
18:15
ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด
29/11/2020
เฟเยนูร์ด ร็อตเตอร์ดัม
20:30
อูเทร็คท์
29/11/2020
โกรนิงเก้น
20:30
วิลเล่ม ทเว
29/11/2020
เฮราเคิ่ลส์
22:45
อาแซ่ด อัลค์มาร์
30/11/2020
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
02:00
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
ยูเครน - พรีเมียร์ลีก
30/11/2020
อินฮิวเลทส์ เพทรอฟ
00:30
โอลิมปิค โดเนตส์ค
เอกวาดอร์ - เซเรีย อา
30/11/2020
เอาคาส
01:00
Ourense CF
30/11/2020
LDU Portoviejo
03:30
อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
30/11/2020
บาร์เซโลน่า อีซี
06:00
Macará
อาร์เมเนีย - พรีเมียร์ลีก
29/11/2020
ชีรัก
16:00
กันด์ซาซาร์
สกอตแลนด์ - สกอตติช คัพ
29/11/2020
กลาสโกว์ เซลติก
21:00
รอสส์ เคาน์ตี้
อิสราเอล - พรีเมียร์ลีก
30/11/2020
มัคคาบี้ เนทานย่า
01:00
ไอรอนี่ เคอร์ยัต ชโมน่า
30/11/2020
มัคคาบี้ เทล อาวีฟ
01:45
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
อุซเบกิสถาน - Super League
29/11/2020
Sogdiana
16:00
Qizilqum
29/11/2020
Metallurg Bekabad
16:00
Surkhon
29/11/2020
Buxoro
16:00
Mashal
29/11/2020
Andijan
16:00
โคคานด์-1912
29/11/2020
บุนยอดกอร์
16:30
นาซาฟ
29/11/2020
Navbahor Namangan
16:30
AGMK
อังกฤษ - แชมเปี้ยนชิพ
29/11/2020
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
19:00
สวอนซี ซิตี้
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ - ลีก คัพ
30/11/2020
แอธโลน ทาวน์
02:05
ดันดอล์ค
รัสเซีย - พรีเมียร์ลีก
29/11/2020
อูราล
16:00
เอฟซี โซชี
29/11/2020
อูฟา
18:00
ตัมบอฟ
29/11/2020
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
โรเตอร์ โวลโกกราด
สวิตเซอร์แลนด์ - ซูเปอร์ลีก
29/11/2020
เอฟซี ซูริค
22:00
เซนต์ กัลเลน
29/11/2020
โลซาน สปอร์ต
22:00
ยัง บอยส์
สโลวีเนีย - เพอร์วาลีกา
29/11/2020
Bravo
19:15
Šampion Celje
29/11/2020
อลูมินีจ
21:15
โกริก้า
29/11/2020
ดอมซาเล่
23:15
โอลิมปิย่า ลุบล์ยาน่า
อุรุกวัย - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
30/11/2020
Atlético River Plate
03:00
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง
30/11/2020
Boston River
06:00
นาซิอองนาล
สิงคโปร์ - เอส ลีก
29/11/2020
ยัง ไลออนส์
16:30
ดีพีเอ็มเอ็ม เอฟซี
โปรตุเกส - ลีกา ซาเกรส
29/11/2020
ปอร์ติโมเนนเซ่
22:00
นาซิอองนาล
29/11/2020
กิล วิเซนเต้
22:00
ริโอ อาฟ
30/11/2020
เบาวิสต้า
00:30
เบเลเนนส์
30/11/2020
สปอร์ติ้ง บราก้า
03:00
ฟาเรนเซ่
ซาอุดีอาระเบีย - โปร ลีก
29/11/2020
อัล ทาวอน
19:15
อัล อิตติฮัด เจดดาห์
สหรัฐอเมริกา - เมเจอร์ลีก
30/11/2020
ออร์แลนโด้ ซิตี้
03:00
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
30/11/2020
โคลัมบัส ครูว์
08:00
Nashville
ออสเตรีย - ลีกา 1
29/11/2020
ออสเตรีย คลาเกนฟวร์ท
16:30
ออสเตรีย ลุสเตเนา
เซอร์เบีย - ซูเปอร์ลีกา
29/11/2020
Bačka Topola
23:00
ปาร์ติซาน เบลเกรด
30/11/2020
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
01:00
ราด เบลเกรด
เบลเยียม - จูปิแลร์ ลีก
29/11/2020
เมเชเลน
19:30
เบียร์ช็อต-วิลไรจ์ค
29/11/2020
เกนท์-ซีฮาเว่น
22:00
ซูลเต้-วาเรเกม
30/11/2020
อันเดอร์เลชท์
00:15
สตองดาร์ ลีแอช
30/11/2020
คอร์ไทรจ์ค
02:45
เควี ออสเตนเด้
อาร์เจนตินา - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
30/11/2020
เดเฟนซ่า อี ฮุสติเซีย
03:10
เซ็นทรัล คอร์โดบา เอสดีอี
30/11/2020
โบคา จูเนียร์ส
05:20
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
30/11/2020
ลานุส
07:30
ตาเยเรส คอร์โดบา
30/11/2020
อูราคาน
07:30
ปาโตรนาโต้
โครเอเชีย - เปอร์วาลีกา
29/11/2020
ดินาโม ซาเกร็บ
23:05
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท
เยอรมนี - บุนเดสลีกา 2
29/11/2020
ไฮน์เดนเฮลม์
19:30
ฮัมบูร์ก เอสเฟา
29/11/2020
ฮันโนเวอร์ 96
19:30
โฮลชไตน์ คีล
29/11/2020
เนิร์นแบร์ก
19:30
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
อาร์เจนตินา - ปรีเมร่า เบ นาซิอองนาล
30/11/2020
เดเฟนซอเรส เด เบลกราโน่
03:10
คิมนาเซีย เมนโดซ่า
30/11/2020
เอสตูเดียนเตส คาเซรอส
03:10
อาโกรเปกัวริโอ อาร์เฆนติโน
30/11/2020
ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน
04:00
นวยวา ชิคาโก
สวีเดน - อัลสเวนส์คาน
29/11/2020
ซิริอุส
23:30
เอลฟ์สบอร์ก
29/11/2020
ฮัคเค่น
23:30
โอเรโบร
29/11/2020
มอลล์บี้
23:30
เยอร์การ์เด้น
สเปน - ลีกา อเดลันเต้
29/11/2020
อัลบาเซเต้
20:00
เตเนริเฟ่
29/11/2020
เอสปันญ่อล
22:00
เรอัล ซาราโกซ่า
29/11/2020
เคตาเฟ่
22:15
แอธเลติก บิลเบา
30/11/2020
ปอนเฟร์ราดิน่า
00:15
เลกาเนส
30/11/2020
เรอัล มายอร์ก้า
00:15
อูเด โลโกรนเญส
30/11/2020
ลาส ปัลมาส
03:00
สปอร์ติ้ง คิฆอน
โรมาเนีย - คูปา โรมาเนีย
29/11/2020
Ripensia Timişoara
17:15
แอสตร้า
29/11/2020
โวลุนตารี่
22:30
กาซ เมตัน เมดิอัส
30/11/2020
Politehnika Assi
01:30
ซีเอฟอาร์ คลูช
สวีเดน - ซูเปอร์เร็ตเท่น
29/11/2020
สปอร์ติ้ง บราก้า
23:30
เอสคิลสทูน่า ซิตี้
เยอรมนี - ลีกา 3
29/11/2020
ซาร์บรึ๊คเค่น
20:00
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
ปารากวัย - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
30/11/2020
เซร์โร ปอร์เตนโญ่
04:30
เคเนรัล ดิอาซ
30/11/2020
Guarani Asuncion
06:45
สปอร์ติโว่ ลูเกนโญ่
ตุรกี - ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก
29/11/2020
บันเดียร์มาสปอร์
17:30
บาลิเคเซียร์สปอร์
29/11/2020
เคซิโอเรนกูชู
17:30
อดาน่า เดเมียร์สปอร์
โปแลนด์ - เอ็คสตราคลาซ่า
29/11/2020
ลีเกีย วอร์ซอว์
23:30
เพียสท์ กลิวิเซ่
นอร์เวย์ - ทิปเปลีเก้น
30/11/2020
โมลด์
00:00
เฮาเกซุนด์
30/11/2020
โบโด กลิมท์
00:00
โรเซนบอร์ก
30/11/2020
วาเลเรนก้า
02:00
ซาร์ปสบอร์ก 08
เม็กซิโก - ลีกา เอ็มเอ็กซ์
29/11/2020
อเมริกา
10:06
ชีวาส กัวดาลาฮาร่า
30/11/2020
ปูมาส ยูเอเอ็นเอ็ม
01:00
ปาชูก้า
30/11/2020
ครูซ​ อาซูล
07:30
ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
โคลอมเบีย - ลีกา อากีล่า
30/11/2020
ซานตา เฟ่
05:30
เดปอร์ติโว่ ปาสโต้
30/11/2020
เดปอร์เตส โตลิม่า
08:00
จูเนียร์
ลัตเวีย - เวียร์สลีกา
29/11/2020
เยลกาว่า
17:30
ลีปาย่า
29/11/2020
ตูคุมส์
17:30
ริกาส เอฟเอส
29/11/2020
เม็ตต้า / แอลยู
17:30
วัลเมียร่า / บีเอสเอส
บัลแกเรีย - เอ พีเอฟจี
30/11/2020
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
00:00
CSKA 1948 Sofia
ญี่ปุ่น - เจลีก ดิวิชั่น 2
29/11/2020
ริวกิว
11:00
โตเกียว เวอร์ดี้
29/11/2020
เอฮิเมะ
12:00
มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
29/11/2020
อวิสป้า ฟูกุโอกะ
12:00
โอมิยะ อาร์ดีจะ
29/11/2020
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
29/11/2020
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
เกียวโต ซังกะ
29/11/2020
เจฟ ยูไนเต็ด
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
29/11/2020
โตจิหงิ
14:00
Renofa Yamaguchi
29/11/2020
Machida Zelvia
14:00
เธสปาคูซัทสึ กุนมะ
29/11/2020
เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
14:00
มอนเตดิโอ ยามางาตะ
กรีซ - ซูเปอร์ลีก
29/11/2020
พานาธิไนกอส
20:00
พาไนโตลิกอส
29/11/2020
ลาเมีย
22:15
พีเอโอเค
30/11/2020
แอสเตราส
00:30
เออีเค เอเธนส์
สเปน - เซกุนด้า เบ
29/11/2020
บียาร์เรอัล เบ
17:30
บาเลนเซีย เบ
เดนมาร์ก - ซูเปอร์ลีกา
29/11/2020
ฮอร์เซ่นส์
20:00
เวเจิล
30/11/2020
นอร์ดเชลลันด์
00:00
อาร์ฮุส
ตุรกี - ซูเปอร์ลีก
29/11/2020
เออร์ซูรุม บีบี
17:30
อันตัลยาสปอร์
29/11/2020
คาซิมปาซ่า
20:00
ดาริก้า เกนชเลอร์เบียร์ลิจี้
29/11/2020
อลันยาสปอร์
20:00
คอนยาสปอร์
29/11/2020
เฟเนร์บาห์เช่
23:00
เบซิคตัส
ออสเตรีย - บุนเดสลีกา
29/11/2020
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ อาเซ
20:30
รีด
29/11/2020
ราปิด เวียนนา
23:00
ออสเตรีย เวียนนา
ยูเครน - เพอร์ซาลีกา
29/11/2020
Veres Rivne
18:00
โอโบล่อน-โบรวาร์
29/11/2020
โปเลเซีย
18:00
Ahrobiznes Volochysk
เกาหลีใต้ - เค ลีก ชาลเลนจ์
29/11/2020
ซูวอน ซิตี้
14:00
กยองนัม
อังกฤษ - เอฟเอ คัพ
29/11/2020
บริสตอล โรเวอร์ส
20:30
แดร์ริงตัน
29/11/2020
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
20:30
อ็อกซ์ฟอร์ด ซิตี้
29/11/2020
มารีน
21:45
ฮาแวนท์ แอนด์ วอเตอร์ลูวิลล์
ไทย - ไทยลีก 2
29/11/2020
นครปฐม ยูไนเต็ด
18:00
อุดรธานี
29/11/2020
ลำปาง
18:00
สมุทรสาคร
29/11/2020
ราชนาวี
19:00
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
29/11/2020
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
อุทัยธานี เอฟซี
จีน - ไชนีส เอฟเอ คัพ
29/11/2020
กว่างโจว อาร์แอนด์เอฟ
14:35
ซูโจว ตงวู
29/11/2020
ซานตง หลู่เหนิง
18:35
หางโจว กรีนทาวน์
ไต้หวัน - ไต้หวัน ฟุตบอล พรีเมียร์ ลีก
29/11/2020
Tatung
15:00
Tainan City
29/11/2020
Ming Chuan
15:00
Taichung Futuro
อาเซอร์ไบจาน - อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก
29/11/2020
เคชล่า
17:00
ซาบาห์
นิการากัว - นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น
30/11/2020
Chinandega
04:00
Real Esteli
มวยไทย
29/11/2020
ศึกมวยดีวิถีไทย
12:00
ศึกมวยดีวิถีไทย
29/11/2020
ศึกมวยไทย 7 สี
14:30
ศึกมวยไทย 7 สี
29/11/2020
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
18:00
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร


ตารางคะแนน

Live Chat
Live Chat VS