LIVE
VS

ตารางถ่ายทอดสด

อังกฤษ - พรีเมียร์ลีก
17/10/2021
เอฟเวอร์ตัน
20:00
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
17/10/2021
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:30
ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์
สเปน - ลา ลีกา
17/10/2021
ราโย่ บาเยกาโน่
19:00
เอลเช่
17/10/2021
เซลต้า บีโก้
21:15
เซบีย่า
17/10/2021
บียาร์เรอัล
23:30
โอซาซูน่า
เยอรมนี - บุนเดสลีกา
17/10/2021
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
20:30
บาเยิร์น มิวนิค
17/10/2021
เอาก์สบวร์ก
22:30
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
อิตาลี - กัลโช่ เซเรีย อา
17/10/2021
กายารี่
17:30
ซามพ์โดเรีย
17/10/2021
เจนัว
20:00
Sassuolo
17/10/2021
เอ็มโปลี
20:00
อตาลันต้า
17/10/2021
อูดิเนเซ่
20:00
โบโลญญ่า
17/10/2021
นาโปลี
23:00
โตริโน่
ฝรั่งเศส - ลีก เอิง
17/10/2021
ทรัวส์
18:00
นีซ
17/10/2021
แบรสต์
20:00
แร็งส์
17/10/2021
บอร์กโดซ์
20:00
น็องต์
17/10/2021
เม็ตซ์
20:00
แรนส์
17/10/2021
สตราส์บูร์ก
20:00
แซงต์-เอเตียน
17/10/2021
มงต์เปลลิเย่ร์
22:00
ล็องส์
ไทย - ไทยลีก
17/10/2021
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00
ชลบุรี เอฟซี
17/10/2021
โปลิศ เทโร
18:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
17/10/2021
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
18:30
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
17/10/2021
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
ญี่ปุ่น - เจลีก ดิวิชั่น 1
17/10/2021
โออิตะ ตรินิตะ
12:00
เวกัลตะ เซนได
ไทย - ไทยลีก 2
17/10/2021
ราชนาวี
18:00
อุดรธานี
17/10/2021
นครปฐม ยูไนเต็ด
18:30
คัสตอม ลาดกระบัง ยูไนเต็ด
17/10/2021
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
ลำพูน วอร์ริเออร์
17/10/2021
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
ระนอง
ไทย - ไทยลีก 3
17/10/2021
นครแม่สอด ยูไนเต็ด
15:30
เชียงราย ซิตี้
17/10/2021
ชัยนาท ยูไนเต็ด
15:30
มหาวิทยาลัยปทุมธานี
17/10/2021
พัทลุง
15:30
นครศรี ยูไนเต็ด
17/10/2021
อยุธยา เอฟซี
15:30
อ่างทอง เอฟซี
17/10/2021
กำแพงเพชร
15:30
พิษณุโลก
17/10/2021
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
สุรินทร์ โขงชีมูล
17/10/2021
สุราษฎร์ธานี
15:30
นรา ยูไนเต็ด
17/10/2021
กองเรือยุทธการ เอฟซี
15:30
พัทยา ดอลฟิน ยูไนเต็ด
17/10/2021
สุรินทร์
15:30
อุดร ยูไนเต็ด
17/10/2021
ทวีวัฒนา สมุทรสาคร ยูไนเต็ด
15:30
สระบุรี ยูไนเต็ด
17/10/2021
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30
ยโสธร เอฟซี
17/10/2021
ยาลอ ซิตี้
16:00
กระบี่ เอฟซี
17/10/2021
สระแก้ว เอฟซี
16:00
สอ.รฝ.เอฟซี
เยอรมนี - ลีกา 3
17/10/2021
Türkgücü-Ataspor
18:00
เวเฮ่น วีสบาเด้น
โปแลนด์ - ลีกา 1
17/10/2021
ŁKS Łódź
17:40
อาร์ก้า กดีเนีย
ออสเตรีย - ลีกา 1
17/10/2021
เบลา-ไวส์ ลินซ์
15:30
Austria Wien II
โรมาเนีย - ลีกา 1
17/10/2021
Arges
19:00
SSC Farul
17/10/2021
UTA Arad
21:30
U Craiova 1948
ตุรกี - ซูเปอร์ลีก
17/10/2021
คาซิมปาซ่า
17:30
กอซเทเป้
17/10/2021
อัลตาย
20:00
ฟาติห์ คารากุมรุค
17/10/2021
กาลาตาซาราย
20:00
คอนยาสปอร์
17/10/2021
แทร็บซอนสปอร์
23:00
เฟเนร์บาห์เช่
โรมาเนีย - Liga II
17/10/2021
บราซอฟ
16:30
Petrolul 52
กาตาร์ - สตาร์ส ลีก
17/10/2021
อัล กอร์
21:30
อัล อาห์ลี โดฮา
ฮังการี - เอ็นบี ไอ
17/10/2021
คิสวาร์ด้า
19:30
อุจเปสต์
17/10/2021
เมโซโคเวสด์-โชรี่
22:00
เดเบรเซน
ยูเครน - เพอร์ซาลีกา
17/10/2021
เฮอร์นิค-สปอร์ต
17:15
โวลิน
ยูเครน - พรีเมียร์ลีก
17/10/2021
Minai
18:00
เดสน่า
17/10/2021
Inhulets
21:00
Rukh Vynnyky
17/10/2021
โอเล็กซานเดรีย
23:30
วอร์สคล่า
สวีเดน - อัลสเวนส์คาน
17/10/2021
มอลล์บี้
20:00
คัลมาร์
17/10/2021
ฮัมมาร์บี้
20:00
เอไอเค โซลน่า
17/10/2021
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
22:30
โอเรโบร
สเปน - ลีกา อเดลันเต้
17/10/2021
UD Ibiza
19:00
มิรันเดส
17/10/2021
เลกาเนส
21:00
เรอัล บายาโดลิด
17/10/2021
บูร์โกส
23:15
ลูโก้
ออสเตรีย - บุนเดสลีกา
17/10/2021
วัตเตนส์
19:30
ฮาร์ทแบร์ก
17/10/2021
สตวร์ม กราซ
22:00
รีด
อังกฤษ - แชมเปี้ยนชิพ
17/10/2021
สวอนซี ซิตี้
18:00
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
นอร์เวย์ - ทิปเปลีเก้น
17/10/2021
โบโด กลิมท์
22:00
ซาร์ปสบอร์ก 08
17/10/2021
บรานน์ เบอร์เก้น
22:00
สตาเบ็ค
บัลแกเรีย - เอ พีเอฟจี
17/10/2021
เชอร์โน มอร์
21:00
สลาเวีย โซเฟีย
17/10/2021
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
23:15
โบเตฟ พลอฟดิฟ
รัสเซีย - พรีเมียร์ลีก
17/10/2021
อูราล
18:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
17/10/2021
คิมกิ
20:30
อักห์มัต กรอซนี่
17/10/2021
ครีเลีย โซเวตอฟ
20:30
Nizhnyi Novgorod
17/10/2021
คราสโนดาร์
23:00
อูฟา
รัสเซีย - เนชั่นแนลลีก
17/10/2021
ทอม ทอมส์ค
16:00
SKA-Khabarovsk
เดนมาร์ก - ซูเปอร์ลีกา
17/10/2021
นอร์ดเชลลันด์
18:00
มิดทิลแลนด์
17/10/2021
บรอนด์บี้
21:00
ไวเล
เบลารุส - พรีเมียร์ลีก
17/10/2021
มินส์ค
17:00
โกเมล
17/10/2021
Energetik-BGU
21:00
ดินาโม เบรสต์
17/10/2021
ชัคเตอร์ โซลิกอร์สค
23:00
ตอร์ปิโด โชดิโน่
เยอรมนี - บุนเดสลีกา 2
17/10/2021
ดินาโม เดรสเดน
18:30
เนิร์นแบร์ก
17/10/2021
ดาร์มสตัดท์ 98
18:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
17/10/2021
ฮันซ่า รอสต็อค
18:30
เอสเฟา ซานด์เฮาเซ่น
เอสโตเนีย - ไมสตริลีกา
17/10/2021
คูเรสซาเร่
17:00
Tallinna JK Legion
สโลวาเกีย - ซูเปอร์ลีกา
17/10/2021
สปาร์ตัก เตอร์นาว่า
22:00
สโลวาน บราติสลาว่า
สโลวีเนีย - เพอร์วาลีกา
17/10/2021
ดอมซาเล่
22:00
โคเปอร์
อิสราเอล - พรีเมียร์ลีก
17/10/2021
ไอรอนี่ เคอร์ยัต ชโมน่า
23:00
Hapoel Hadera
เซอร์เบีย - ซูเปอร์ลีกา
17/10/2021
ปาร์ติซาน เบลเกรด
22:00
ราดนิค ซูร์ดูลิก้า
เบลเยียม - จูปิแลร์ ลีก
17/10/2021
แซงต์-ทรุยด็อง
18:30
อันเดอร์เลชท์
17/10/2021
เบียร์ช็อต-วิลไรจ์ค
21:00
เมเชเลน
17/10/2021
สปอร์ติ้ง ชาร์เลอรัว
23:30
เกงค์
โครเอเชีย - เปอร์วาลีกา
17/10/2021
สลาเวน โคปริฟนิก้า
20:00
โอซิเย็ค
17/10/2021
ซิเบนิค
22:30
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท
โปรตุเกส - โปรตุกีส คัพ
17/10/2021
มอยเตนเซ่
21:00
สปอร์ติ้ง บราก้า
คาซัคสถาน - พรีเมียร์ลีก
17/10/2021
เซติซู
15:00
ทาราซ
17/10/2021
คีซิลซาร์
17:00
โทบอล
โปแลนด์ - เอ็คสตราคลาซ่า
17/10/2021
วิสล่า พล็อค
17:30
โปกอน เชซิน
17/10/2021
ลีเกีย วอร์ซอว์
22:30
เลช พอซนาน
มอนเตเนโกร - เฟิร์สท์ ลีก
17/10/2021
มอร์นาร์
23:00
บูดุชนอสต์
อิตาลี - กัลโช่ เซเรีย บี
17/10/2021
เครโมเนเซ่
19:00
เบเนเวนโต้
17/10/2021
ปาร์ม่า
21:15
มอนซ่า
ญี่ปุ่น - เจลีก ดิวิชั่น 2
17/10/2021
ฟาเจียโน่ โอกายามะ
11:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
17/10/2021
เจฟ ยูไนเต็ด
12:00
โอมิยะ อาร์ดีจะ
17/10/2021
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
17/10/2021
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
17/10/2021
โทชิกิ
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
17/10/2021
เธสปาคูซัทสึ กุนมะ
14:00
เกียวโต ซังกะ
เกาหลีใต้ - เค ลีก คลาสสิค
17/10/2021
กังวอน
12:00
กวางจู เอฟซี
เนเธอร์แลนด์ - เอเรดิวิชี่
17/10/2021
อาแซ่ด อัลค์มาร์
17:15
อูเทร็คท์
17/10/2021
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
19:30
โกรนิงเก้น
17/10/2021
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
19:30
วิเทสส์ อาร์เน่ม
17/10/2021
ทเวนเต้
21:45
วิลเล่ม ทเว
สวิตเซอร์แลนด์ - ซูเปอร์ลีก
17/10/2021
โลซาน สปอร์ต
19:15
กราสฮ็อปเปอร์ ซูริค
17/10/2021
เซนต์ กัลเลน
21:30
เซอร์เว็ตต์
17/10/2021
ซิยง
21:30
เอฟซี บาเซิ่ล
สาธารณรัฐเช็ก - ซีน็อต ลีกา
17/10/2021
เทปลิเซ่
21:00
วิคตอเรีย พัลเซ่น
เกาหลีใต้ - เค ลีก ชาลเลนจ์
17/10/2021
บูชอน 1995
11:30
ซางจู ซังมู
17/10/2021
ชุนนัม ดราก้อนส์
14:00
ปูซาน ไอพาร์ค
17/10/2021
อันยาง
16:30
โซล อี-แลนด์
ตุรกี - ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก
17/10/2021
เคซิโอเรนกูชู
17:30
โคชาเอลิสปอร์
17/10/2021
บูร์ซาสปอร์
23:00
โบลูสปอร์
เอเชีย - เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
17/10/2021
โปฮัง สตีเลอร์ส
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
17/10/2021
ชุนบุค มอเตอร์ส
17:00
อุลซาน
มวยไทย
17/10/2021
ศึกมวยไทย 7 สี
14:30
ศึกมวยไทย 7 สี
ญี่ปุ่น - เจลีก ดิวิชั่น 3
17/10/2021
ไกนาเร ทตโตริ
11:00
YSCC
17/10/2021
Tegevajaro Miyazaki
11:00
Kagoshima Utd
17/10/2021
แวนราอูเร่ ฮาชิโนเฮะ
11:00
ฟูกูชิมะ ยูไนเต็ด
17/10/2021
โทะยะมะ
11:00
คามาทามาเร่ ซานูกิ
17/10/2021
เอซี นากาโนะ ปาร์เซียโร่
12:00
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี
17/10/2021
กิฟุ
14:00
กรุลล่า โมริโอกะ
สโลวาเกีย - สโลวาเกีย ลีก้า 2
17/10/2021
โรฮอชนิค
16:00
Humenné


ตารางคะแนน

Live Chat
Live Chat VS